Đoàn trao quà tại điểm cách ly tập trung của huyện tại thị trấn Nghèn...
Theo đó, lãnh đạo Viện KSND đã hỗ trợ sữa, nước uống và một số thực phẩm khác với trị giá trên 2 triệu đồng cho cán bộ, chiến sỹ làm nhiệm vụ phòng, chống dịch cũng như các công dân đang cách ly tại điểm cách ly của huyện.
... và tặng quà, thăm hỏi lực lượng tại điểm xét nghiệm Covid-19 nhanh
Lãnh đạo Viện trưởng VKSND huyện Can Lộc đã thăm hỏi tình hình sức khỏe, động viên các lực lượng tuyến đầu khắc phục khó khăn, hoàn thành tốt nhiệm vụ .
Những tin mới hơn
Những tin cũ hơn
Sửa đổi một số tiêu chí, chỉ tiêu của các Bộ tiêu chí ban hành kèm theo Quyết định số 36 và Quyết định số 37 ngày 09/12/2022 của UBND tỉnh
Giao hướng dẫn thành lập Ban Chỉ đạo các Chương trình MTQG cấp huyện, cấp xã
Sửa đổi một số tiêu chí, chỉ tiêu của Bộ tiêu chí quốc gia về xã NTM, Bộ tiêu chí quốc gia về xã NTM nâng cao, Bộ tiêu chí quốc gia về huyện NTM và Bộ tiêu chí quốc gia về huyện NTM nâng cao giai đoạn 2021 - 2025;
Quy chế hoạt động của Ban Chỉ đạo các Chương trình MTQG và xây dựng đô thị văn minh tỉnh Hà Tĩnh giai đoạn 2021-2025
Kết luận của Đ/c Chủ tịch UBND tỉnh, Trưởng Ban Chỉ đạo các Chương trình MTQG và xây dựng đô thị văn minh tại Hội nghị đánh giá công tác xây dựng NTM 8 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 4 tháng cuối năm 2023